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Mkataba Huu Umeingiwa leo Tarehe .21 ... Mwezi 2.1....2022

KATI YA
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara, S.L.P. 577. BABATI, MANYARA
(ambaye atajulikana kama Mnunuzi kwa upande mmoja.)

NA

MANYARA COMPUTER CENTER wa S.L.P ..‘.t.g.ﬁ, BABATI — MANYARA (ambaye
atajulikana kama Muuzaji kwa upande mwingine.)

KWA KUWA Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara iko tayari na inania na Inahitaji
Vifaa vya ICT kampuni ya Manyara Computer Center itahitajika uuzaji wa vifaa vyote

vya ICT kwa masharti yatakayo ainishwa kwenye mkataba huu.
NA KWA KUWA kampuni iko tayari na inania na uwezo wa kutoa huduma ya Uuzaji wa Vifaa
vya ICT kwa kuzingatia makubaliano na masharti kama yalivyoainishwa hapa chini.

SASA WAHUSIKA WANAKUBALIANA YAFUATAYO;

1.0. MAELEZO YA VIFAA VYA ICT

1.1. Mkataba huu utakuwa ni wa Uuzaji wa Vifaa vya ICT katika Hospitali ya Rufaa ya
Mkoa wa Manyara.

1.2. Vifaa ambavyo kampuni italeta katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara ni
kama ilivyo orodheshwa hapa chini;

Thamani

Jumla

S.no Aina ya Kifaa Kizio Idadi

1 | im patch cords (caté) Pcs 24 10,000 ~240,000.00
2 | 3m Drop cable (cat6) Pcs 20 15,000 300,000.00
3 Dual R145 face plate +Module Pcs 15 26,500 397,500.60“
4 | Cat6 UTP Cable  Box 5 380,000 |  1,140,000.00 |
5 | SFP Modules Pcs 5 15,000 ~ 75,000.00
6 |6 WayPDU 1 pes |2 130,000 260,000.00 |
7 |RI45cat6 Box 2 30,000 60,000.00
8 | Conduit Pipe (1m) Pcs 30 2,500 75,000.00

"9 [Mounted Box Pcs 15 1,500 ~22,500.00 |
10 | Screw Pcs 15 10,000 | 150,000.00
11 | Rack Cabinet (12u) Pcs 1 450,000 450,000.00
12 | Fishers Pcs 10 5,000 50,000.00
13 Masking Tape Pcs 5 1,500 7,550:00
14 | Labeling Tape | Pes | s 65,000 325,000.00
15 PVC tranking 50 x 100 Tronic Pcs 40 35,000 1,400,000.00
16 | T - Plink Router TL — MR 6400 Pcs 1 250,000 250,000.00
17 HIK Vision Security Cameras Pcs 1 180,000 180,000.00

18 | Cisco Switch (48 Ports) PCs 1 3,550,000 3,550,000.00

|19 | APC Easy UPS BVX 700VA Pcs 1 350,000 350,000.00

| 20 | Drill Machine (Heavy Duty) 1200 wt Pcs 1 1,200,000 | 1,200,000.00
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21 | Drill Machine Bits Pes | 13 30,000 ~390,000.00
Pzz’ | small saw i Pcs 1 5,000 5,000.00 |
3 |Connector Pcs 30 2,000 ©60,000.00
TOTAL | 11,005,000.00

NA KWA KUWA Mzabuni yuko tayari na ana uwezo wa kufanya kazi hiyo:

HIVYO BASI, WAHUSIKA WANAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1:

2:

MAELEZO YA KAZI.

Kazi zinazotakiwa kufanyika ni kama ifuatavyo:

a) Kusambaza vifaa vya ICT mpaka eneo husika.

b) Kuviweka (installment) pamoja na kuvifanyia majaribio wakati wa uwekaji.

¢) Vifaa tajwa hapo juu vitakavyouzwa viwe vimekidhi viwango vya ubora kama
ulivyoelekezwa kwenye nukuu za bei.

d) Kufanya matengenezo ya vifaa kila vinapohitajika kufanyiwa matengenezo
ndani ya kipindi cha matazamio pasipo kuongezeka gharama yoyote ile kwa
Mnunuzi.

MUDA WA KUKAMILISHA KAZI/MUDA WA MKATABA.

Mzabuni amekubaliana na Mnunuzi kuleta vifaa tajwa hapo juu ndani ya wiki mbili.
Ieleweke wazi kuwa Mzabuni akishindwa kukamilisha kazi/ kutoa huduma kwa muda
waliokubaliana na Mnunuzi, atawajibika kumlipa Mnunuzi fidia ya ucheleweshaji
(liquidated damage) ya asilimia moja (1%) ya gharama kwa siku kwa kila siku
inayoongezeka baada ya kuvunja kipengele hiki cha Mkataba hadi atakapokamilisha kazi
husika.

3.

MALIPO KWA MZABUNI:

Muuzaji ataomba kulipwa kwa njia ya maandishi au kwa njia ya kielektroniki
ambayo inatunza kumbukumbu ya mawasiliano, Maombi hayo yaambatane na
hati ya madai yenye kuonyesha vifaa vilivyowasilishwa au huduma iliyotolewa.
Muuzaji atalipwa malipo yote kiasi cha shilingi Milioni Kumi na Moja na Elfu
Tano Tu (11,005,000/ =) baada ya kuwasilisha vifaa na kupokelewa na kamati
ya mapokezi ambayo itajiridhisha idadi na ubora wa vifaa kulingana Sifa na
Vigezo, Endapo kamati ya mapokezi itaridhika na ubora wa vifaa, Mnunuzi
atamlipa mzabuni fedha yote anayostahili kulipwa, Endapo kamati ya mapokeezi
haitaridhika na ubora wa vifaa, Vifaa hivyo havitapokelewa na Mzabuni
hatalipwa, Aidha Mzabuni anaweza kuleta vifaa vingine vyenye ubora bila
gharama yoyote kwa Mnunuzi.

Muuzaji atawajibika kikamilifu kulipa kodi zote, Ushuru, Ada ya Leseni na Tozo
zingine zinazotolewa ndani na nje ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika
kuwasilisha vifaa hivyo.
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MAJUKUMU YA WAHUSIKA:

4.1 Majukumu ya Mzabuni

Mzabuni atatakiwa:

(a) Kutoa Huduma inayohitajka na Mnunuzi kwa wakati na muda
waliokubaliana.

(b) Kutoa Huduma kwa viwango vilivyooneshwa na ubora unaotakiwa na
Mnunuzi

(c) Kuzingatia suala la muda katika kutekeleza huduma hiyo;

(d) Kuzingatia uangalifu, uadilifu na uaminifu wakati wa kutekeleza Mkataba
huu. Itakapobainika kuna udanganyifu katika kutekeleza kazi hii kinyume na
makubaliano yaliyomo kwenye Mkataba huu, Mzabuni atalazimika kurejesha
gharama zote za Mkataba huu nakufikishwa katika vyombo vya Sheria kwa
hatua za kisheria zaidi;

4.2 MAJUKUMU YA MNUNUZI.

Mnunuzi atatakiwa:

(a) Kumuwezesha Mzabuni kuwa na mazingira mazuri katika utekelezaji wa
Mkataba huu, ikiwa ni pamoja na kukagua ubora wa huduma na kutoa
ushauri au maelekezo pale inapohitajika kulingana na mahitaji ya Mnunuzi.

(b)Kumlipa Mzabuni stahiki yake kama makubaliano yalivyo. Ieleweke kuwa
Mnunuzi hatalipa malipo yoyote Kwa Mzabuni kabla ya kukamilisha kuleta
vifaa kulingana na Mkataba huu. Aidha, Mnunuzi hatalipa kiasi chochote cha
malipo kwa Mzabuni kama Mzabuni atashindwa kukamilisha kazi kwa wakati
kulingana na Mkataba badalayake Mzabuni atatakiwa kulipa fidia ya
ucheleweshaji vifaa kwa Mnunuzi.

(c) Kukagua Vifaa tiba vinavyoletwa na Mzabuni na kutoa ushirikiano unaofaa
wakati Mnunuzi atakapohitaji kufanya hivyo.

MATUKIO YASIYOTARAJIWA (FORCE MAJEURE)

5.1 Matukio yasiyotarajiwa (FORCE MAJEURE) yana maana ya matukio
yaliyo nje ya uwezo wa wahusika na ambayo hawakuweza kuyaona wakati
wa kusaini Mkataba huu, ambapo matokeo yake yatasababisha Mzabuni
asiweze kutekeleza Mkataba huu. Matukio hayo ni kama vita, vita vya
kikabila, moto, mafuriko, mgomo, magonjwa ya mlipuko, Mabadiliko ya
Sheria na mengineyo.

5.2 Matukio haya yatakapotokea wahusika wa Mkataba huu wataahirisha
utekelezaji wa Mkataba huu bila kuwajibika kwa hasara itakayotokana na



10.

tukio husika, kwa kipindi na eneo linalohusika na lililoathiriwa na tukio
husika.

5.3 Wahusika wa Mkataba huu watapeana taarifa haraka iwezekenavyo kabla
ya kusimamisha kazi/ huduma. Kama taarifa ya awali imetolewa kwa njia
isiyo ya maandishi, ndani ya masaa 24 taarifa iliyotolewa kwa njia isiyo ya
maandishi itolewe kwa maandishi. Mawasiliano yote ya maandishi
yatawasilishwa kwenye ofisi ya Mnunuzi na siyo sehemu nyingine yoyote.

UWAJIBIKAJI WA WAHUSIKA.

6.1 Mzabuni atawaijibika kwa hasara, uharibifu na gharama zinazotokana na
uzembe wake mwenyewe, mawakala wake au wafanyakazi wake wakati
wa utekelezaji wa Mkataba huu.

6.2 Mnunuzi hatawajibika kwa hasara au uharibifu wowote utakaotokana na
uzembe wa Mzabuni mwenyewe au Mawakala wake au wafanyakazi wake
wakati wa utekelezaji wa Mkataba huu.

KUSULUHISHA MIGOGORO:

7.1  Wahusika wa Mkataba huu watatumia uwezo wao wenyewe kusuluhisha
kwa amani migogoro na tofauti yoyote itakayojitokeza kati yao inayohusu
utekelezaji wa Mkataba huu.

7.2 Endapo watashindwa kusuluhisha mgogoro au tofauti kati yao, mmoja
wao atawasilisha mgogoro huo kwa msuluhishi kulingana na Sheria ya
Usuluhishi Na.2 ya Mwaka 2020.

7.3 Hatua ya mwisho itakuwa ni kwenda Mahakamani endapo wahusika
watashindwa kusuluhisha mgogoro wao.

SHERIA ITAKAYOTUMIKA:
Mkataba huu utatafsiriwa na kuongozwa kwa mujibu wa Sheria za Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania.

MAELEKEZO/MAWASILIANO:

Maelekezo yanayotolewa na Mnunuzi yatakuwa kwa maandishi. Kwa sababu
nyingine yoyote ile maelekezo hayo yanaweza yakatolewa kwa njia ya mdomo,
Mzabuni atafuata maelekezo hayo. Katika muda usiozidi saa 72. Mnunuzi
atatakiwa kuthibitisha kwa maandishi maelekezo aliyoyatoa awali kwa njia ya
mdomo.

KUHAMISHA MKATABA/KUTOA KAZI KWA MZABUNI MSAIDIZI:
Uhawilishaji: Muuzaji hatahamisha jukumu lake la kimkataba iwe lote au
sehemu ya majukumu yake kwa muuzaji mwingine kabla ya kupata idhini ya
maandishi ya Mnunuzi.



11. VIFAA VINAVYOWEZA KUKATALIWA:
Vifaa visivyo kidhi mahitaji, viwango na maelekezo ya Mnunuzi kama ilivyo
elekezwa kwenye Mkataba vitakataliwa na Mnunuzi. Kwa maelekezo ya
Mnunuzi, Mzabuni kwa gharama zake mwenyewe atarekebisha kifaa
kitakachokuwa kimekataliwa hadi kumridhisha Mnunuzi kikamilifu. Endapo
Mzabuni atashindwa kufanya marekebisho au mabadiliko ya kifaa kilicho
kataliwa kwa wakati, Mnunuzi atahesabu hasara itakayosababishwa na uzembe
huo na mzabuni atawajibika kama ilivyoelezwa katika Kifungu cha 4.1 hapo juu.

12, MABADILIKO YA BEI:
Hakuna mabadiliko yoyote ya bei yatakayofanyika katika kipindi chote cha
utekelezaji wa mkataba huu.

13. KUVUNIA MKATABA:

13.1 Kama Mzabuni atashindwa kuanza kufanyakazi/ kutoa huduma katika muda
uliopangwa au kuna sababu za kutosha kuamini kuwa hatakamilisha kutoa
huduma yote katika muda uliopangwa au kuna ucheleweshaji uliokiuka tarehe
na muda wa kukamilisha kutoa huduma au anashindwa kufuata moja ya
masharti au hafuata maelekezo ya Mnunuzi au anakuwa mufilisi, Mnunuzi
atakuwa na haki ya kuvunja mkataba na kutafuta Mzabuni mpya wa kufanya
kazi hiyo.

14. MALIPO BAADA YA MKATABA KUVUNJIKA:
Kama Mkataba umevunjika, Mzabuni atalipwa na Mnunuzi fedha au maamuzi
yatakayo kuwabado hayajalipiwa katika malipo atakayokuwa amelipwa Mzabuni
kwa Huduma yote itakayokuwa imetolewa kwa Mnunuzi kabla ya kuvunjika
Mkataba kwa kima na bei kama ilivyotolewa kwenye Mkataba.

15. TAMKO LA MZABUNI

15.1. Mimi .._|ONY  Geaad  SAK(  aAmbave ni . MZABUML  patamia wazi

kwamba nimefanya utafiti wa kutosha kwa ajili ya Kufanya kazi/kutoa ya kuleta vifaa
vya ICT katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara kwa gharama ya Tshs.
11,005,000/ = (Milioni Kumi na Moja na Elfu Tano Tu).

15.2. Gharama zote hizo zinajumuisha uuzaji wa vifaa vyote, Ufungaji pamoja

usafirishaji mpaka vifaa vinafika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Manyara.



ILI KUTHIBITISHA MAKUBALIANO HAYA, Wahusika wamesaini Mkataba huu kwa

siku na tarehe kama inavyoonekana hapa chini:-
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